ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร..ถีบ-ทุกข์-ทิ้ง-ทั่ว-ถิ่น-ทาง-ไท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มีเรื่องขอความเห็นชอบครับ"เรื่องที่ตั้งที่ทำการชมรมรถถีบโบราณจันทบูรฯ"

3 posters

Go down

มีเรื่องขอความเห็นชอบครับ"เรื่องที่ตั้งที่ทำการชมรมรถถีบโบราณจันทบูรฯ" Empty มีเรื่องขอความเห็นชอบครับ"เรื่องที่ตั้งที่ทำการชมรมรถถีบโบราณจันทบูรฯ"

ตั้งหัวข้อ  มยุรธุช Tue Dec 01, 2009 8:13 am

เนื่องจาก พี่ใหญ๋ ซึ่งเป็นสมาชิก ท่านนึงในชมรมฯ ของเรามาเป็นเวลานานแล้วแต่ยังไม่ได้มาร่วมกิจกรรมเพราะภาระที่รัดตัวของพี่เค้า สืบเนื่องด้วยพี่ใหญ่ ได้เปิดร้านกาแฟขึ้น(ผมยังไม่รู้ชื่อร้าน) ที่ตั้งร้านคือตรง ร้านเชอร์บายสเต็กเก่า ใกล้ๆกับร้านข้าวต้มมิตรอนันต์ตรงข้ามอิสเทรินครับ
พี่ใหญ่ได้ชักชวนพวกเรามารวมตัวกันที่ร้านกาแฟของพี่เค้าบ้าง ผมเลยเสนอความคิดไปว่าเป็นไปได้ใหมที่อยากให้ร้านพี่เป็นที่ทำการชมรมฯด้วย เพื่อเป็นการนัดพบ ฝากข่าวสาร รวมตัวกันเป็นระบบมากยิ่งขึ้น ทางพี่ใหญ่เห็นดีด้วย และสนับสนุนเต็มที่ ผมจึงตั้งกระทู้ขอความเห็นชอบ และจะนำเรื่องนี้เข้าที่ประชุมต่อไป รับทราบโดยทั่วกันนะครับ
ด้วยความเคารพ
มยุรธุช
ว่าที่อดีตรองประธานชมรมฯและฝ่ายประสานงานภายนอก
มยุรธุช
มยุรธุช

ขึ้นไปข้างบน Go down

มีเรื่องขอความเห็นชอบครับ"เรื่องที่ตั้งที่ทำการชมรมรถถีบโบราณจันทบูรฯ" Empty Re: มีเรื่องขอความเห็นชอบครับ"เรื่องที่ตั้งที่ทำการชมรมรถถีบโบราณจันทบูรฯ"

ตั้งหัวข้อ  khlungcenter Sat Dec 26, 2009 11:35 am

ยกมือเห็นด้วยครับ...............
khlungcenter
khlungcenter

มีเรื่องขอความเห็นชอบครับ"เรื่องที่ตั้งที่ทำการชมรมรถถีบโบราณจันทบูรฯ" Empty Re: มีเรื่องขอความเห็นชอบครับ"เรื่องที่ตั้งที่ทำการชมรมรถถีบโบราณจันทบูรฯ"

ตั้งหัวข้อ  มยุรธุช Sun Dec 27, 2009 11:27 pm

มี1เสียงสนับสนุนครับผม
มยุรธุช
มยุรธุช

ตั้งหัวข้อ  หนุ่มหน้ามน Mon Dec 28, 2009 8:50 pm

santa บังเอิญนั่งอยู่ที่ร้านครับ

ชื่อร้าน กาลครั้งหนึ่ง ครับ

วันนี้ได้ไปร่วมงานเจ้าตากสินรำลึก 2552 ด้วยกัน
ขอบพระคุณครับ
หนุ่มหน้ามน
หนุ่มหน้ามน

ตั้งหัวข้อ  มยุรธุช Mon Jan 25, 2010 3:06 pm

ร้านกาแฟกาลครั้งหนึ่ง ของพี่ใหญ่ได้รับการจัดตั้งเป็นที่ทำการชมรมฯอย่างเป็นทางการแล้วครับ ขอขอบคุณพี่ใหญ่ไว้ในที่นี้ด้วยครับ
มยุรธุช
มยุรธุช

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics