ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร..ถีบ-ทุกข์-ทิ้ง-ทั่ว-ถิ่น-ทาง-ไท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แจ้งผลการเลือกตั้งประธานชมรมฯและคณะกรรมการบริหารงานชมรมฯชุดใหม่ครับ

2 posters

Go down

แจ้งผลการเลือกตั้งประธานชมรมฯและคณะกรรมการบริหารงานชมรมฯชุดใหม่ครับ Empty แจ้งผลการเลือกตั้งประธานชมรมฯและคณะกรรมการบริหารงานชมรมฯชุดใหม่ครับ

ตั้งหัวข้อ  มยุรธุช Mon Jan 25, 2010 12:19 am

เนื่องจากวันนี้วันที่ 24 มกราคม 2553 ทางชมรมฯได้จัดการเลือกตั้งประธานชมรมฯในวาระปี 2553 ได้ผลการเลือกตั้งและคณะกรรมการบริหารงานชมรมฯดังนี้
1. พี่ขวัญ ได้รับคะแนนสูงสุดได้รับคัดเลือกเป็นประธานชมรมฯคนใหม่ ยินดีด้วยครับ
2. พี่หมอปี๋ ได้รับคัดเลือกด้วยคะแนนระดับถัดมา ได้รับหน้าที่รองประธานอันดับ1คนใหม่ ยินดีด้วยครับ
ตำแหน่งที่ปรึกษาและเลขาธิการมีดังนี้ครับ
1. ช่างเล็ก ประธานคนเก่ารับหน้าที่ ที่ปรึกษาอวุโสโดยตำแหน่งครับ(อวุโสหมายถึงผ่านงานบริหารมานะครับไม่ใช่สูงอายุ)
2. เต้ (มยุรธุช) เลขาธิการ /ประสานงานภายนอกและดูแลเวปไซด์
*หมายเหตุ*ตำแหน่ง เลขาธิการเป็นตำแหน่งที่ถูกยกเลิกไปเมื่อปีที่แล้ว แต่ในปีนี้ยังมีความจำเป็นที่ต้องใช้ตำแหน่งนี้ต่อไป ตำแหน่งเลขาธิการกับเลขานุการไม่เหมือนกันครับ ปฏิบัติงานคนละหน้าที่กัน(แจ้งมาให้ทราบ มยุรธุช)
คณะกรรมการบริหารงานชมรมฯโดยตำแหน่ง(ชั่วคราว)มีดังนี้ครับ
1.ตู่ ท่าใหม่ รองประธานชมรมฯ
2.ช่างเจ พลิ้ว รองประธานชมรมฯ
3.น้าจวบหรือน้าโป่ง พลิ้ว(*ไม่แน่ใจครับจำสับสน) รองประธานชมรมฯ
4.เอ ขลุง รองประธานชมรมฯ
*หมายเหตุตำแหน่งรองประธานชมรมในวาระนี้เป็นวาระชั่วคราวอาจมีการปรับเปลี่ยนเมื่อจัดตั้งคณะกรรมการ ประจำปี 2553 เรียบร้อยแล้ว
ตำแหน่งงานต่างๆให้คงตำแหน่งเดิมไว้ก่อนจนกว่าจะมีการเปลี่ยนแปลง
มีรายชื่อตำแหน่งงานดังต่อไปนี้
1.พี่สา เลขานุการ/เหรัญญิก
2.พี่เมย์ ผู้ช่วยเลขานุการ/เหรัญญิก
3.พี่กุ้ง ประชาสัมพันธ์/เหรัญญิก
4.พี่ใหญ่ ประชาสัมพันธ์/ดูแลเวปบอร์ด
ในวาระดังกล่าวนี้ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงใดๆจะแจ้งให้ทราบในเวปไซด์ของทางชมรมฯครับ
เนื่องด้วยในวันนี้(24/1/53)เป็นวันเลือกตั้งประธานชมรมฯ และยังมีเรื่องดีๆถึง 2 เรื่องแจ้งให้ทราบครับ
เรื่องแรก ได้มีการจัดให้ ร้านกาแฟกาลครั้งหนึ่ง เป็นที่ทำการชมรมฯ อย่างเป็นทางการ โดยความอนุเคราะห์ของพี่ใหญ่ ขอขอบคุณไว้ ณ.ที่นี้ด้วยครับ
เรื่องที่ 2 กระทู้ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร ได้ปรับเปลี่ยนเป็น บอร์ดย่อยประจำเวปไทยสกูตเตอร์ เป็นที่เรียบร้อยแล้ว โดยความอนุเคราะห์ของพี่บี เวปมาสเตอร์ ขอขอบคุณไว้ ณ.ที่นี้ด้วยครับ
*ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบนะครับ*
มยุรธุช
เคารพตนเองเคารพผู้อื่น

แก้ไขล่าสุดโดย มยุรธุช เมื่อ Tue Jan 26, 2010 11:46 am, ทั้งหมด 4 ครั้ง
มยุรธุช
มยุรธุช

ขึ้นไปข้างบน Go down

แจ้งผลการเลือกตั้งประธานชมรมฯและคณะกรรมการบริหารงานชมรมฯชุดใหม่ครับ Empty Re: แจ้งผลการเลือกตั้งประธานชมรมฯและคณะกรรมการบริหารงานชมรมฯชุดใหม่ครับ

ตั้งหัวข้อ  มยุรธุช Tue Jan 26, 2010 8:18 am

มีการเปลี่ยนแปลงตำแหน่ง2ตำแหน่งครับ(ได้แก้ไข้ในกระทู้ด้านบนแล้ว)คือ
1.ช่างเล็กประธานคนเก่าจากรองประธาน ปรับเป็น ที่ปรึกษาอวุโส
2.เต้(มยุรธุช) จากประชาสัมพันธ์และประสานงานภายนอก(ดูแลเวปไซด์) ปรับเป็น เลขาธิการและประสานงานภายนอก/ดูแลเวปไซด์
แจ้งมาให้ทราบ
ขอบคุณครับ

*หมายเหตุเพิ่มเติม* เลขาธิการมีหน้าที่โดยตำแหน่งคือเป็นที่ปรึกษาและวางแผนงานในชมรมฯในทุกด้านครับ คนละหน้าที่กับเลขานุการนะครับ
มยุรธุช
มยุรธุช

แจ้งผลการเลือกตั้งประธานชมรมฯและคณะกรรมการบริหารงานชมรมฯชุดใหม่ครับ Empty Re: แจ้งผลการเลือกตั้งประธานชมรมฯและคณะกรรมการบริหารงานชมรมฯชุดใหม่ครับ

ตั้งหัวข้อ  khlungcenter Sat Jan 30, 2010 1:18 pm

ยินดีด้วยกับทุกตำแหน่งเลยครับ....มาช่วยกันทำงานครับ
khlungcenter
khlungcenter

ขึ้นไปข้างบน