ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร..ถีบ-ทุกข์-ทิ้ง-ทั่ว-ถิ่น-ทาง-ไท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เมื่อเช้าแวะไปส่งหนุ่มๆ มาค่ะ..

2 posters

Go down

เมื่อเช้าแวะไปส่งหนุ่มๆ  มาค่ะ.. Empty เมื่อเช้าแวะไปส่งหนุ่มๆ มาค่ะ..

ตั้งหัวข้อ  ท้าวยายม่อม Sun Mar 01, 2009 10:17 am

แอบไปส่งหนุ่มเหน้า ทั้งหลายที่จุดนัดหมายตอน 9.10 น. ไม่มีหนุ่มไหนเลย นอกจาก จานตั๊ม...
หนุ่มๆ มาสาย..อาจจะเพราะฝนตกด้วยมั้งคะ....ก็ดีเหมือนกันนะ ไม่มีแดดเลย ถีบกันสบายแน่ๆ..
..งานนี้ ท่าทางเจ๊แป้งร่ำ จะทนบรรยากาศเย็นสบายไม่มีแดด..ไม่ไหว..รีบกลับบ้านไปเตรียมตัว..
ไปกับเค้าด้วยแน่ๆ...เที่ยวเผื่อ ถีบเผื่อ ด้วยนะจ๊ะ.......แล้วเจอกันในห้อง บันทึกนักเดินทางนะคะ....
Wink
ท้าวยายม่อม
ท้าวยายม่อม

ขึ้นไปข้างบน Go down

เมื่อเช้าแวะไปส่งหนุ่มๆ  มาค่ะ.. Empty *...*

ตั้งหัวข้อ  โจรปล้นใจ Mon Mar 02, 2009 8:27 am

ไปแหลมงอบมาสนุกดีครับไม่เหนื่อยมากมายเพราะฟ้าค่อนข้างปิดแดดไม่มี
จะมีฝนพรำอยู่เล็กน้อยเดี๊ยวรอรูปจากท่านขวัญชัยจาเอามาให้ชมกันครับ
โจรปล้นใจ
โจรปล้นใจ

เมื่อเช้าแวะไปส่งหนุ่มๆ  มาค่ะ.. Empty Re: เมื่อเช้าแวะไปส่งหนุ่มๆ มาค่ะ..

ตั้งหัวข้อ  ท้าวยายม่อม Mon Mar 02, 2009 9:44 am

...ได้ข่าวว่ามีตั้ง 22 คันเหรอคะ...เยอะดีจัง..คงหนุกน่าดูเลยนะ.... Laughing
ท้าวยายม่อม
ท้าวยายม่อม

ขึ้นไปข้างบน